12OZ alu kwalban da hannu danna kumfa famfo don kula da jarirai
Sunan samfur | 12OZ alu kwalban da hannu danna kumfa famfo don kula da jarirai |
Kayan abu | Aluminum + filastik |
Launi | Launi mai iya daidaitawa |
Iyawa | 16OZ da sauran ƙarfin karɓa |
Amfani | Shampoo, wankin hannu da etch |
Na'urorin haɗi na samfur | Lotion famfo, Fine hazo spray, Thread hula, Trigger sprayer, Bamboo cover |
Surface Technics | Halitta Launi, Painting, Silk Screen, Thermal Canja wurin, Electroplate |
OEM/ODM | Abin karɓa |
FAQ:
1.Ta yaya zan iya samun zance?
Ka bar mana saƙo tare da buƙatunku na siyan kuma za mu amsa muku cikin sa'a ɗaya akan lokacin aiki. Kuma kuna iya tuntuɓar mu kai tsaye ta Manajan Kasuwanci.
2. Zan iya samun samfurin don duba inganci?
Muna farin cikin ba ku samfurori don gwaji. Ka bar mana saƙon abin da kake so da adireshinka. Za mu ba ku samfurin tattara bayanai, kuma za mu zaɓi hanya mafi kyau don isar da su.
3. Za ku iya yi mana OEM?
Ee, za mu iya yin shi.
4. Waɗanne ayyuka za mu iya bayarwa?
Sharuɗɗan Isar da Karɓa: FOB, CIF, EXW, CIP;
Kudin Biyan Da Aka Karɓa: USD, EUR, AUD, CNY;
Nau'in Biyan Da Aka Karɓa: T/T,
Harshe Ana Magana: Turanci, Sinanci
5. Shin ku masana'anta ne ko kamfani na kasuwanci?
Mu masana'anta ne kuma tare da Export Right.yana nufin masana'anta+ ciniki.
6. Menene mafi ƙarancin tsari?
Our MOQ ne 5000pcs
7. Menene lokacin bayarwa?
A: Kullum, lokacin isar da mu yana cikin kwanaki 5 bayan tabbatarwa.
8. Za ku iya taimakawa wajen tsara zane-zanen marufi?
Ee, muna da ƙwararrun ƙwararrun ƙira don tsara duk kayan aikin marufi bisa ga buƙatar abokin cinikinmu.
9. Menene sharuɗɗan biyan kuɗi?
Muna karɓar T / T (30% azaman ajiya, da 70% akan kwafin B/L) da sauran sharuɗɗan biyan kuɗi.
10. Kwanaki nawa kuke buƙata don shirya samfurin kuma nawa?
5-7 kwanaki. Za mu iya bayar da samfurin.
11. Menene amfanin ku?
Kasuwancin gaskiya tare da farashi mai gasa da sabis na ƙwararru akan tsarin fitarwa.
12. Ta yaya na yarda da ku?
Muna la'akari da gaskiya a matsayin rayuwar kamfaninmu, Bayan haka, akwai tabbacin ciniki daga Alibaba, odar ku da kuɗin ku za su kasance da tabbacin.
13. Za ku iya ba da garantin samfuran ku?
Ee, muna ba da garantin gamsuwa akan duk abubuwa. Da fatan za a ji daɗin amsawa nan da nan idan ba ku gamsu da ingancinmu ko sabis ɗinmu ba.
Ingantaccen Amsa
1.Yaya tsawon lokacin samar da ku?
Ya dogara da samfur da oda qty. Yawanci, yana ɗaukar mu kwanaki 15 don oda tare da MOQ qty.
2. Yaushe zan iya samun ambaton?
Yawancin lokaci muna ambaton ku a cikin sa'o'i 24 bayan mun sami binciken ku. Idan kuna da gaggawa don samun faɗar. Da fatan za a kira mu ko ku gaya mana a cikin wasiƙar ku, domin mu ɗauki fifikon bincikenku.
3. Za ku iya aika kayayyaki zuwa ƙasata?
Tabbas, zamu iya. Idan ba ku da naku mai tura jirgin ruwa, za mu iya taimaka muku.